Loading...
Intel PRO/1000 MF Dual Port Server Adapter LC Fiber PCI-X 1000Base-SX PWLA8492MF

Intel PRO/1000 MF Dual Port Server Adapter LC Fiber PCI-X 1000Base-SX PWLA8492MF

Mã: PWLA8492MF


Giá bán: 990.000 đ

Có hàng

Tình trạng: Used 98% in static bag, bulk box
Bảo hành: 12 Tháng - 1 đổi 1
Application: Server, BOOTROM, CCBoot, GCafe Diskless, NxD, VNG Bootrom, ISM Pro, iCafe8...
Ship hàng toàn quốc!

 

Không tương thích các dòng main Desktop (H61/B75/H81...) và các dòng main server phổ biến như Intel S1200BT/S1200V3RP...

 

Model Intel PRO/1000 MF Dual Port Server Adapter LC Fiber PCI-X 1000Base-SX PWLA8492MF
Serial/Part Number PWLA8492MF, C41300-003
Chip xử lý Intel 82546GB
Chuẩn khe cắm PCI-X 64-bit/133MHz, compatible with 64/100, 64/66, 64/33 and 32/33
Cổng kết nối  2x LC Duplex
Bảo hành nhanh chóng "1 ĐỔI 1" đối với tất cả card mạng bán ra (trừ TPLINK). 
Miễn phí chuyển phát nhanh toàn quốc đối với đơn hàng card mạng > 1.000.000đ (trừ TPLINK)

Chính sách đặc biệt cho mượn main server thay thế trong trường hợp bảo hành!

 


Liên hệ Qui định Khách hàng Thông tin cửa hàng
 
163/14/65 Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10, TP. HCM
Tel: 0933444781 - 0903444781 - 0888679868

thanhdiep.com - thanhdiep.vn - thanhdiep.com.vn