Strict Standards: Declaration of Templater::display() should be compatible with Smarty::display($resource_name, $cache_id = NULL, $compile_id = NULL) in /home/pns111/public_html/shop/core/class.templater.php on line 28

Notice: Undefined index: same_category in /home/pns111/public_html/shop/addons/newest_same_category/func.php on line 11
Card mạng cổng quang LC, SC...
Loading...

Card quang (Fiber)

Card mạng cổng quang LC, SC...



Warning: Illegal string offset 'product_id' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%60^602^602F23C4%%products_grid.tpl.php on line 125

Warning: Illegal string offset 'product_id' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%60^602^602F23C4%%products_grid.tpl.php on line 126

Warning: Illegal string offset 'price' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%C0^C0D^C0D66DDE%%product_data.tpl.php on line 8

Warning: Illegal string offset 'zero_price_action' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%C0^C0D^C0D66DDE%%product_data.tpl.php on line 8

Warning: Illegal string offset 'zero_price_action' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%C0^C0D^C0D66DDE%%product_data.tpl.php on line 8

Warning: Illegal string offset 'price' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%C0^C0D^C0D66DDE%%product_data.tpl.php on line 8

Warning: Illegal string offset 'zero_price_action' in /home/pns111/public_html/shop/var/compiled/customer/%%C0^C0D^C0D66DDE%%product_data.tpl.php on line 8
 
Intel PRO/1000 MF Dual Port Server Adapter LC Fiber PCI-X 1000Base-SX PWLA8492MF

Intel PRO/1000 MF Dual Port Server Adapter...

990.000 đ
   
Module quang Intel 4Gbps SFP Transceivers TXN31115D000000

Module quang Intel 4Gbps SFP Transceivers ...

500.000 đ
   
Card mạng quang 1 cổng Allied Telesis AT-2972SX Gigabit PCIe x1 - SFP LC connector

Card mạng quang 1 cổng Allied Telesis AT-2...

1.390.000 đ
 
 
Card mạng quang 2 cổng Allied Telesis AT-2973SX LC Gigabit PCIe x1 - Dual SFP LC connector

Card mạng quang 2 cổng Allied Telesis AT-2...

2.900.000 đ
   
Card mạng quang 2 cổng 10Gbe SFP+ Supermicro AOC-STGN-I2S Intel 82599ES

Card mạng quang 2 cổng 10Gbe SFP+ Supermic...

Liên hệ
   
Module quang 10Gbe SFP+ SR 850nm Intel E10GSFPSR FTLX8571D3BCV-IT AFBR-703SDZ-IN2

Module quang Single Mode 10Gbe SFP+ SM LC ...

1.900.000 đ
 
 
Module quang 10Gbe SFP+ SR 850nm Intel E10GSFPSR FTLX8571D3BCV-IT AFBR-703SDZ-IN2

Module quang 10Gbe SFP+ SR 850nm Intel E10...

1.500.000 đ
   
Module quang 10Gbe SFP+ SR 850nm Avago AFBR-709SMZ AFBR-703ASDZ-E2

Module quang 10Gbe SFP+ SR 850nm Avago AFB...

1.500.000 đ
     

Liên hệ Qui định Khách hàng Thông tin cửa hàng
 
163/14/65 Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10, TP. HCM
Tel: 0933444781 - 0903444781 - 0888679868

thanhdiep.com - thanhdiep.vn - thanhdiep.com.vn